Trang 41/231 ĐầuĐầu ... 3139404142435191141 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 401 tới 410 của 2310

Chủ đề ::: Rủ rê lập hội chơi game đánh bài Legend Of The Cryptids

Thanks
    17

Có bác nào mở token card pack ra đc con Fire rare không trade cho t với. Thik con đấy quá

Thanks
    0

Mình mở token ra con đấy đây, Guy Flawkers đúng không?, bác định mua bao nhiêu ^^

3. Các thành viên đã cảm ơn Vnzoom cho bài viết này:

huycondo (19-11-2012)

Thanks
    17

4PP or 4 ED đuợc không bác

huycondo đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Jurik Apparition iOS hiện tại: đi mượn Baseband: đi xin SHSH: đi mót
    Thanks
    57

^: con đấy hình như trong film V for vendetta nhỉ

đã trade đc con talos, thx bác vnzoom nhé

btw , hôm nay mới được thấy tempest Queen envolve max, vãi quá, từ 1 con stat 700 envolve 5 lần lên max 10k
    Lần sửa cuối bởi huycondo; 19-11-2012 lúc 05:22 PM

laemdo_emyeu đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Không chính chủ iOS hiện tại: Gần chính chủ Baseband: Địa chủ SHSH: Bang chủ
    Thanks
    2

@Nani cho Nick hỏi 1 số thông tin về Odyssey event này
    1:theo Nani tính toán Energy phải là bao nhiêu và cần đốt bao nhieu ED vào event để lọt vào top có được reward con Ultra mạnh nhất của event này (có thể căn cứ vào account của Nani và những lần kinh nghiệm đã trải qua khi đua event)
    2:event odyssey này nếu Nick chỉ muốn đua rank vào top không cần đánh gom hết treasure có được không ? Vì acc Full energy của Nick ko nâng attack và defend
    3: và trong những lần đua event odyssey Nani có mua cái 3x drop ko .

@Zeal : guild mình có hay đua event odyssey ko Zeal ? nếu có đua Nick và gf đua chung luôn , tuy ko phải là 2 acc full energy mà cả 2 đều có energy trên 240

Thanks
    0

Okie, vay send trade cho minh roi minh accept nhe.
    @huycondo ko co gi .

8. Các thành viên đã cảm ơn Vnzoom cho bài viết này:

thienbinh04 (19-11-2012)

Thanks
    17

Quote Nguyên văn bởi Vnzoom Xem bài viết
    Okie, vay send trade cho minh roi minh accept nhe.
    @huycondo ko co gi .
    Bác send cho t nhé. ID: Thienbinh. Tại đang send đủ 5 trade rồi nên không send đựoc nữa. Bác thích lấy 4 PP hay 4 ED hay mix thì cứ tự chọn nhé

@Nịck: Không mua cái 3x thì không có cửa để tranh top đâu bác ạ Không cần phải hoàn thành set đâu.

laemdo_emyeu đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Không chính chủ iOS hiện tại: Gần chính chủ Baseband: Địa chủ SHSH: Bang chủ
    Thanks
    2

Quote Nguyên văn bởi thienbinh04 Xem bài viết
    Bác send cho t nhé. ID: Thienbinh. Tại đang send đủ 5 trade rồi nên không send đựoc nữa. Bác thích lấy 4 PP hay 4 ED hay mix thì cứ tự chọn nhé

@Nịck: Không mua cái 3x thì không có cửa để tranh top đâu bác ạ Không cần phải hoàn thành set đâu.
    cái 3x drop tất nhiên là phải có bác , Nick hỏi kĩ để tính toán cho chính xác dự trữ đủ ed , tại thường bác Nani hồi đó đâu có chơi 3x drop đúng ko @_@

nani92 đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: ĐỦ DÙNG iOS hiện tại: CHÍNH CHỦ Baseband: CHÍNH CHỦ SHSH: CHỦ CHÍNH
    Thanks
    12

Quote Nguyên văn bởi laemdo_emyeu Xem bài viết
    @Nani cho Nick hỏi 1 số thông tin về Odyssey event này
    1:theo Nani tính toán Energy phải là bao nhiêu và cần đốt bao nhieu ED vào event để lọt vào top có được reward con Ultra mạnh nhất của event này (có thể căn cứ vào account của Nani và những lần kinh nghiệm đã trải qua khi đua event)
    2:event odyssey này nếu Nick chỉ muốn đua rank vào top không cần đánh gom hết treasure có được không ? Vì acc Full energy của Nick ko nâng attack và defend
    3: và trong những lần đua event odyssey Nani có mua cái 3x drop ko .

@Zeal : guild mình có hay đua event odyssey ko Zeal ? nếu có đua Nick và gf đua chung luôn , tuy ko phải là 2 acc full energy mà cả 2 đều có energy trên 240
    hey Nick:
    1. để được UR xịn thì ít nhất phải có tối thiểu 500 ed và phải sử dụng item x3. đối với bản thân mình event odesey trc mình sử dụng hơn 500 ed và được... 1 con UR cùi (do ko mua item x3) và đó chính là sai lầm lớn nhất của mình khi chơi trò này.
    2. chẳng sao đâu Nick. dùng acc phụ cày lấy treasure rồi chuyển keke
    3. mình đã tự nhủ với lòng ko phạm sai lầm thêm 1 lần nào nữa

huycondo đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Jurik Apparition iOS hiện tại: đi mượn Baseband: đi xin SHSH: đi mót
    Thanks
    57

event lần này là giống halloween hả mấy các
    thế thì tớ chỉ hi vọng vào con u.rare complete treasure

Trang 41/231 ĐầuĐầu ... 3139404142435191141 ... CuốiCuối