Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề ::: cho mình hỏi cách chuyển ep 5 walking dead

Thanks
    320

Mặc định cho mình hỏi cách chuyển ep 5 walking dead

Mình down bản 1,2,3,4 và 5 của bạn Iapple . nhưng khi cài vào ipad games lại chia ra 2 phần 1,2,3,4 và phần 5 . mình muốn phần 5 nằm chung 1 chỗ luôn thì làm thế nào vậy các bạn?

Xem các chủ đề tương tự:

vutran

Purple Rose Cobra đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: iPhone 5S, iPad 4, Macbook Pro MD101 iOS hiện tại: 7.1.1 Baseband: F*ckin' Delicious ! SHSH: Battle Pilot 300 Touring
    Thanks
    97

Mình không hiểu ý bạn là gì !
    Chơi được là được chứ ?
    ANW, cảm nhận về Ep5 của bạn thế nào ?
    Supa Lazy

Thanks
    320

Mình chơi phần 1 2 3 4 rồi . Mình vừa tải ep 5 nhưng khi cài vào thì nó là 1 apps riêng biệt . Nên cốt truyện mình chơi chẳng tiếp theo đc
    vutran

gtehrkt đang online Thành viên tích cực Tài sản: 5s Gold iOS hiện tại: Mới nhất nếu jb dc :3 SHSH: Đang cố đi làm để mua :3
    Thanks
    161

Quote Nguyên văn bởi 29.uRGo Xem bài viết
    Mình không hiểu ý bạn là gì !
    Chơi được là được chứ ?
    ANW, cảm nhận về Ep5 của bạn thế nào ?
    Kết thúc ep 5 khá là thất vọng ! Vừa vào game thì Lee cụt tay thành Dương quá cmnr ! The end game thì sợ thành zombie nên kêu con Clementine head shot nó luôn ! Kết thúc vãi shit ! Còn 2 cái bóng cuối game là ai chả bik

killvn đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Iphone4 World Black 32GB iOS hiện tại: IOS 5.0.1 Baseband: Éo quan tâm =)) SHSH: 4.1--4.2.1--4.3.3--4.3.5--5.0.1
    Thanks
    67

2 cái bóng người đó có lẽ là Omid và Christa ! Em đồng ý với bác ! Kết thúc thật vãi shit ! Nhưng em đoán là cái Walking Dead The Game này sẽ còn ra phiên bản tiếp theo nữa ... phần này sẽ đi tiếp cùng Clementine ! Tuy nhiên em cảm thấy thất vọng vì cái cách mà Telltale GAME bắt nhân vật chính Lee chết !
    Mong chờ ngày được chơi GTA Vice City Online trên Iphone 4 của mềnh

Thanks
    4

mình cũng tải được phần 1,2,3,4 và chơi xong rồi. Sau đó tải phần 5 về thì nó chia làm hai, bị đứt mạch chơi , bác nào có cách ép vào chung 1 không. mình đã thử nhiều cách mua ep miễn phí nhưng ko được. buồn quá.