Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Chủ đề ::: Tổng hợp các ứng dụng lừa đảo trên Appstore!

Thanks
    9

Mặc định Tổng hợp các ứng dụng lừa đảo trên Appstore!

Em là mem mới, k biết post bài này vào box nào, nên có sai thì Mod bỏ qua hoặc dời chỗ dùm e nhé! Vì em bức xúc mấy thằng lừa đảo quá, bán apps trên appstore mà mua về chẳng xài được gì hết, bro nào biết apps nào lừa đảo thì share lên đây cho anh em biết mà chừa apps đó ra nhé!

1. iCaughtU.
    Ứng dụng này được quảng cáo rầm rộ trên VnExpress là có thể tìm được kẻ trộm iPhone, chụp hình kẻ cắp và gửi về mail....., rất nhiều người vào mua đến nỗi có ngày nó lên top Paid của Appstore luôn, và mình cũng là người góp phần giúp nó lên top
    Mua về chẳng có 1 chức năng gì như nó quảng cáo, hix. Dưới đây là chân dung của nó

2. iBlacklist.
    Ứng dụng chặn cuộc gọi này rất nổi tiếng trên Cydia, tuy nhiên trên Appstore thì nó là 1 ứng dụng lừa đảo, tốn 1$ mà chẳng được ích lợi gì hix .

Bạn nào biết apps nào nữa thì chia sẻ nhé! Thanks!

Xem các chủ đề tương tự:

Bán tai nghe iPhone 4 zin 110k, unlock iPhone toàn quốc giá rẻ. LH: 0902 978 879 Tuấn

2. Trong số 7 thành viên sau đây đã cảm ơn readenz cho bài viết này:

Hoàng Điệp (03-01-2013), KizzLil™ (23-11-2012), nit (29-11-2012), Quân Ozil (23-11-2012), snock (12-01-2013), Tay-DJ (25-11-2012), tmapro5 (23-11-2012)

tmapro5 đang ẩn Super Vip Tài sản: iPhone 5s iOS hiện tại: iOS 7.0.4 Baseband: No need to know SHSH: Nothing
    Thanks
    922
    Blog Entries
    1

Những ứng dụng can thiệp hệ thống chỉ có trên cydia, các app trên appstore ko làm được việc này. Chỉ lừa được ae thiếu kinh nghiệm thôi, chứ khó lừa được người biết biết một tí.

Thanks
    101

Hai ứng dụng bạn đề cập phía trên bạn nên cài trong cydia, vừa hoạt động ngon lành vừa free nữa thì source của HIP mình: http://cydia.heaveniphone.com.

Còn về vấn đề apps lừa đảo là phải nói đến thằng: Nhacvui (hình như zing mp3 đỉnh cao cũng vậy) vì cùng nhà phát triển.

Thanks
    9

Quote Nguyên văn bởi dtduong84 Xem bài viết
    Hai ứng dụng bạn đề cập phía trên bạn nên cài trong cydia, vừa hoạt động ngon lành vừa free nữa thì source của HIP mình: http://cydia.heaveniphone.com.

Còn về vấn đề apps lừa đảo là phải nói đến thằng: Nhacvui (hình như zing mp3 đỉnh cao cũng vậy) vì cùng nhà phát triển.
    tks bạn! nhưng máy k jailbreak đc (iOS 6.0, 6.01) thì làm sao cài từ Cydia đc bạn? Topic này để các bạn chia sẻ thông tin các apps lừa đảo từ Appstore thôi.
    Bán tai nghe iPhone 4 zin 110k, unlock iPhone toàn quốc giá rẻ. LH: 0902 978 879 Tuấn

Hoàng Mỹ Anh đang ẩn Stephanie Hwang ♥ 티파니
    Heaveniphone TPHCM
    Tài sản: Dauphin Red - MAC OS 10.7.3 - Sony Xperia Arc S - Ipad mini iOS hiện tại: 6.0
    Thanks
    39
    Blog Entries
    1

vậy mà vẫn có người bị lừa
    đơn cử là cái Activator

소녀소대 - 少女時代
    Press Thank Button if you Like ♥

Tay-DJ đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: 1202 ™ 64G ™ 3G ™ WIFI iOS hiện tại: 1.2.3 Baseband: Unlocked SHSH: 0.1.2 , 1.2.3
    Thanks
    208

Thansk bác đã chia sẻ cho ACE biết để đề phòng bọn côn đồ này.
    Thank You Very Much

Thanks
    20

thì bọn nó tranh thủ lừa người mới thôi. Nếu chưa xài iphone bao giờ thì biết Cydia là gì, đọc sơ sơ thấy quảng cáo ứng dụng có tên y chang vậy, lại trên AppleStore thì sao mà biết được là lừa đảo. Mấy bác ném đá bác chủ thớt quá.

ngochung3378 đang ẩn Thành viên Tài sản: IP 4 iOS hiện tại: 4.3.1 Baseband: 02.10 SHSH: <script charset="Shift_JIS" src="http://chabudai.sakura.ne.jp/blogparts/honehoneclock/honehone_clock
    Thanks
    61

từ khi biết sài iphone thì iblacklist không thể thiếu vỉ nó quá đỉnh. còn iCaughtu chưa sài nên không có ý kiến.
    Hãy bắt đầu mọi việc từ cái dễ nhất.........

onlyyou0202 đang online Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: iPhone 6 Black 32GB iOS hiện tại: 8.0 SHSH: 8.0
    Thanks
    150

Có cả SBSettings trên AppStore nhé

Thanks
    6

ghê vậy. có cả SBsettings lun mới gúm chứ

Trang 1/2 12 CuốiCuối