Trang 9/14 ĐầuĐầu ... 7891011 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 81 tới 90 của 132

Chủ đề ::: Lập hội chơi clash of clan HOT HOT

Thanks
    219

Quote Nguyên văn bởi vancuongxd Xem bài viết
    Bên cửa hàng mình đang nạp gems cho rất nhiều ae clan bên tinh te. Vậy ae clan bên heaven cần nạp gems cho clash of clan thì cứ qua cửa hàng mình nhé
    Giá mình nạp cực kỳ rẻ , rẻ nhất heaven luôn ạ : Nạp 6500 gems tương đương gói 50$ giá là 400 nghìn.... nạp bao nhiêu $ cũng dc nhé

Anh em ở HN có thể đến cửa hàng, khác HN thì chuyển khoản ATM.

ĐT: 0979006656
    Địa chỉ cửa hàng : 50 ngõ 30 tạ quang bửu

có nạp 2500 gems ko bạn và cách nạp như thế nào???
    Clash Of Clans
    Clan: Heaven VietNam
    GameCenter: Nguyễn*Tuân
    Clan tuyển mem

http://heaveniphone.com/threads/144620-clash-of-clans-tuyen-mem-vao-clan-heaven-vietnam.html

Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi hoangtuan_nguyen Xem bài viết
    có nạp 2500 gems ko bạn và cách nạp như thế nào???
    Nạp ít nhất là 6500 gems bác ah. Yên tâm rồi sẽ dùng đến gems ko sợ thừa đâu bác ah. Bác cấp tk game center cho bên mình 1 phút nạp xong cho bác

Thanks
    24

có clan nào cho mình vào với? có 400 cúp lv 10. acc game center là long39000@yahoo.com. tks nha

bbboypro đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: Đang Xài 1 Em 1280 Màu Mè iOS hiện tại: 6.0
    Thanks
    112

Quote Nguyên văn bởi long39000 Xem bài viết
    có clan nào cho mình vào với? có 400 cúp lv 10. acc game center là long39000@yahoo.com. tks nha
    ùm mình cũng mới lap clan,cũng dc vài mem vô rùi : tinhte clans ,bạn k chê thì cứ vô ha hi
    cộng đồng iu thích clash of clan : https://www.facebook.com/clashofclansviet
    Tham gia vui vẻ ,trao đổi kinh nghiệm.

bbboypro đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: Đang Xài 1 Em 1280 Màu Mè iOS hiện tại: 6.0
    Thanks
    112

Quote Nguyên văn bởi sawamura347 Xem bài viết
    game lâu rồi, chơi cũng lâu rồi, và hot lâu rồi mà giờ vẫn xôm ghê nhỉ ^^! chơi cái này thời gian đầu tốn thời gian ra phết đó
    Hướng dẫn thì k có gì nhiều, chủ yếu là a e tự trải nghiệm:
    - đầu tiên là phiên bản hiện giờ: cướp g & elix phụ thuộc vào lv tower hall, nếu cách nhau 2 lv thì cướp tiền được cực ít( vd lv 6 đánh lv 4 ), hiện tại đi đánh sẽ search phải người cup cao hơn mình nên a e h down cup farm tiền nhiều, nên giữ tiền thì down cup thấp thì tỉ lệ mất ít hơn
    - nói đến vấn đề giữ tiền thì nói thẳng là kiểu j cũng mất thôi nếu lv bạn thấp, còn cứ chăm chăm giữ tiền, down cup xuống thì up sẽ lâu, cách tốt nhất là k có gold thì khỏi cướp, chỉ giữ lại đủ để có tiền find lần sau! dùng tiền bằng cách nào: thì tốt nhất là nâng cấp hết wall lên khi bạn có thời gian chơi, còn k chơi là builder phải làm việc
    Tốt nhất là tgian đầu nâng càng nhanh càng tốt vì bạn chỉ giữ tiền tốt từ hall 7 trở lên
    - với người mới chơi: các bạn nên up nhanh nhất lên đến hall 5, và tốt nhất là đầu tư liên tục vào lính và súng thì cứ từ từ mà up, vì súng bạn có mạnh hết sức thì cũng k giữ được j hết, đầu tư nhanh nhất vào lính 4 quân cơ bản, max lv lính quân cơ bản: arc, bar, giant, wall , lên hết rồi thì lên nốt globin cướp cho sướng, rồi max camp bạn có 120 unit, barrack có thể lên lv 5! và cốt yếu ở hall này bạn cần kiếm đủ 1250 cup, bạn sẽ được thưởng nhiệm vụ 450 gem ( nhớ giữ 50 gem nữa) bạn có thể mua con builder thứ 3 500 gem! rồi sau đó bạn đã bắt đầu biết chơi rồi!
    - về cách chiến: các cách đánh khá đa dạng, mỗi người sẽ có cách đánh khác nhau nên sẽ build lính khác nhau, tùy mục đích cũng sẽ khác nhau luôn, đánh thế nào cho quen là tùy vào bạn thích đánh như thế nào! nhưng cách thả lính thì theo mình bạn nên xem kĩ nhà đối phương yếu góc nào, chỗ nào có nguy cơ đặt bẫy thì hãy đánh, thả lính rải đều không thả cùng 1 chỗ( chống tình trạng súng đánh rộng giết sạch ), thả lính xa để nó chạy dần vào đánh, thả nhanh tay để lính lên đều phá công trình nhanh
    - kiếm tiền và elix: tìm nhà nào nhiều hơn 100k hãy đánh, find kĩ 1 chút, cái này phụ thuộc vào cup của bạn đó, để cup sao cho gặp được những đối tượng vừa phải với khả năng mà chiến thôi! tiền thì bạn có thể cướp trong store hoặc mine, bạn sẽ gặp tình huống không biết nó để tiền trong mine hay trong store mà tập trung lính bem vào, thế thì hãy nhìn vào nhà sx elix, nếu nó đầy thì mine đang nhiều tiền đó, bem đi, nếu không có thì tiền trong store rồi!
    chúc anh em up nhà thật nhanh và farm tốt nhé! mình trong clan woa_vn: nik sawamura347, anh em nào thik giao lưu thì ghé qua clan mình chơi! clan mình vẫn đang farm nhưng sắp đua cup nên nếu anh em nào chưa có clan và có nhu cần chiến thì mời zô chơi với bọn mình cho vui
    Còn ai có thắc mắc muốn trao đổi thêm thì cứ pm mình, biết mình sẽ chỉ:
    yh: sawamura347
    imessenger: sawamura347@yahoo.com
    Trình độ còn non kém, chỉ nói những gì mình biết, anh em chia sẻ thêm nhé! đừng cười mềnh các pro nhé

bạn ơi bạn bít clan elder là gì k bạn

Thanks
    0

Là những thành viên sáng lập ban đầu của clans, có quyền cho và kick out các member, chỉ dưới mỗi leader thôi

7. Các thành viên đã cảm ơn ngocquy_nguyen cho bài viết này:

bbboypro (14-12-2012)

Thanks
    112

Quote Nguyên văn bởi ngocquy_nguyen Xem bài viết
    Là những thành viên sáng lập ban đầu của clans, có quyền cho và kick out các member, chỉ dưới mỗi leader thôi
    có quyền cho là cho j ha bạn,mình tháy máy clan khác đèu cho toàn bộ làm clan elder,làm toàn bộ vậy có dc tăng cúp vàng lên hem bạn

CMTN đang ẩn Junior Member Tài sản: IP 5, IP 4gs, IP 4 , IP 3gs, IP 3 , Ipad 3 iOS hiện tại: 6.0.1
    Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi bbboypro Xem bài viết
    có quyền cho là cho j ha bạn,mình tháy máy clan khác đèu cho toàn bộ làm clan elder,làm toàn bộ vậy có dc tăng cúp vàng lên hem bạn
    có quyền kick member khác ra khỏi clan thôi bạn, chứ đâu làm dược gì khác. Bạn co thể cho nguyên clan lam elder hết luôn cũng được.

Mà bbboypro bạn kéo hết mọi người qua clan mình chơi cho vui, clan mình duoc 30 member roi. phân nửa đã có lính level 5. Thân

Thanks
    502
    Blog Entries
    1

Tk itune của mình đang có 10$ nhưng mà mình mua gem thì nó cứ bắt sign in và confirm rồi vào account setting để chọn cách mua ( visa,master card ...) mà mình thì không có mấy cái đó..Ai bik cách mua k chỉ mình với

Thanks
    11

Id: paopao3390@yahoo.com

Mới chơi được 1 tuần :d, level 22

Trang 9/14 ĐầuĐầu ... 7891011 ... CuốiCuối