Trang 116/231 ĐầuĐầu ... 1666106114115116117118126166216 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1.151 tới 1.160 của 2310

Chủ đề ::: Rủ rê lập hội chơi game đánh bài Legend Of The Cryptids

Thanks
    0

Chắc hết event này seki sẽ cố gắng vào top 250 lấy thêm 1 con boreas + 2 x Fairy knight tặng các bác mua của e.

Thanks
    4

Quote Nguyên văn bởi Sekirei1412 Xem bài viết
    Chắc hết event này seki sẽ cố gắng vào top 250 lấy thêm 1 con boreas + 2 x Fairy knight tặng các bác mua của e.

Trọn deck Seki bán là 800 à @_@ Nani góp ko
    ID: QuangLinh
    Kik: QuangLinh
    Kakao: QuangLinh1510

laemdo_emyeu đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Không chính chủ iOS hiện tại: Gần chính chủ Baseband: Địa chủ SHSH: Bang chủ
    Thanks
    2

Quote Nguyên văn bởi Sekirei1412 Xem bài viết

oh my god Nick mà có đủ tiền thì hốt cả deck của bác luôn tại đang hâm mộ boreas
    @Zeal : ủa tên sky làm gì có Slayer đâu Zeal , nghe hết hồn
    @Nani: giờ Zera rớt dzữ lắm Nani thằng mà co PM zera ôm pé ấy đi lòng vòng offer trade với mấy thằng bán rassap khác mà có ai chịu trade đâu , giá của rassap Nick vallued card từ 350-400 , có thằng vallued từ 400-450 , 400-450 thì hơi vô lý tại ko thể nào bằng geryon hay wolf được , Pure thì ít nhất phải từ 200-250 , hì nhưng nói gì nói tương lai ai có PM với reg zera, Pm hera cho Nick mượn mở gallery :-p cutie
    @Sky : tính nói gì mà quên mất tiêu rồi ... chờ lát chút nhớ ra nói @_@

laemdo_emyeu đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Không chính chủ iOS hiện tại: Gần chính chủ Baseband: Địa chủ SHSH: Bang chủ
    Thanks
    2

nhớ rồi Sky : hồi chiều ta hụt 1 kèo Rm barb cho mi , thằng kia trade rm barb chỉ lấy PM sedna , ta vao nói trade với PM sedna skill 4 của ta ròi ngồi coi no reply, chờ hoài sinh nghi bấm vào nó check thấy no trade với thằng nào lấy PM sedna skill 2 , rồi nó quay lại check MB nó thấy message của ta nó khóc lóc quá trời,ta cũng khóc như mưa T_T..ko là giờ mi có pm barb rồi >"<.
    1 điều nữa bữa mi gửi ta mấy con rare là con gì nhớ ko ? ta chỉ nhớ là ta bán đươc Daemon và Dsalamander và gửi mi pp rồi còn lại con Silent forest với gì nữa nhớ ko ?

huycondo đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Jurik Apparition iOS hiện tại: đi mượn Baseband: đi xin SHSH: đi mót
    Thanks
    57

^: silent gyhldeptis hả, em cần gấp , sell em, số lượng ko hạn chế . Con rare def ngon nhất của forest :X
    ign: huycondo

kakao: JurikApparition

Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi Zeal Xem bài viết
    Trọn deck Seki bán là 800 à @_@ Nani góp ko
    Giờ Seki sẽ chốt giá 900. Mong mọi người cố gắng tìm người góp nhanh gọn giúp Seki .

Tưởng gì chứ các bác cầm bộ của Seki 3 card đầu value đã 2000+ rồi đổi PM barb với lucifer, vampire đơn giản.
    Lần sửa cuối bởi Sekirei1412; 07-12-2012 lúc 08:06 PM

Thanks
    0

forest cứ mua ammit mà chơi vừa rẻ lại att 8000 buôn giờ chắc chắn có lời

Thanks
    24

Quote Nguyên văn bởi huycondo Xem bài viết
    ^: silent gyhldeptis hả, em cần gấp , sell em, số lượng ko hạn chế . Con rare def ngon nhất của forest :X
    Cần bao nhiu? Hình như mình có 3-4 con thì phải. Add friend Nightfirer đi bác.
    @Zeal : Em toàn solo ko àh bác ơi . Hễ em log vào game là em solo raid boss liên tục nên bác có invite thì lúc đó em cũng đang raid boss bên em rồi sao đánh đc .

Thanks
    4

Quote Nguyên văn bởi Intothesky Xem bài viết
    @Zeal : Em toàn solo ko àh bác ơi . Hễ em log vào game là em solo raid boss liên tục nên bác có invite thì lúc đó em cũng đang raid boss bên em rồi sao đánh đc .
    Ko đánh boss, invite vào được đánh iceman luôn =.=! mà toàn inactive
    ID: QuangLinh
    Kik: QuangLinh
    Kakao: QuangLinh1510

huycondo đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Jurik Apparition iOS hiện tại: đi mượn Baseband: đi xin SHSH: đi mót
    Thanks
    57

Quote Nguyên văn bởi Intothesky Xem bài viết
    nightfirer ko viết hoa đúng ko bác, add friend rồi đó bác
    Lấy cả 4 bác ạ, mấy tiền 1 con bác
    ign: huycondo

kakao: JurikApparition