Trang 316/3843 ĐầuĐầu ... 216266306314315316317318326366416816 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 3.151 tới 3.160 của 38430

Chủ đề ::: Lập hội chơi game GUARDIAN CROSS

Thanks
    5

Bắn con gì thì ra ettin nhỉ?

Thanks
    2

Quote Nguyên văn bởi ChiLLy Xem bài viết
    share thì biết sớm nghịch tí thôi,cũng sắp public các loại h@ck rồi.
    Mình chơi game từ lúc còn topic cũ (Heartsgvn, Chilly, nhatnghi,....) tới giờ, từ lúc ko bik gì tới lúc bik h@ck (thanks minhdlld vì sáng kiến của a ), mình nghĩ nếu cái change type đc public thì cũng là lúc SE dẹp game là vừa. Nguồn gốc mọi tội ác là do cái Backgrounder . Vậy tại sao SE k fix cái đó??? Trả lời là nếu bạn là ng` chơi game thì có chịu chờ 2h30 để đầy 50/50 rồi sẽ chơi đc trong 30ph và ngồi đợi típ 2h30 . SE k fix BG ==> có thể h@ck đc típ. Nếu SE fix change type thì chắc chắn fai viết lại code game ==> sẽ có game khác chơi . Đây chỉ là ý kiến của riêng mình thôi mong mấy bác đừng chém

Almighty đang ẩn Super Vip Tài sản: Ipad 2 - Iphone 4S iOS hiện tại: 5.0.1 6.0.1
    Thanks
    94

Quote Nguyên văn bởi xandlove Xem bài viết
    Bắn con gì thì ra ettin nhỉ?
    Con khổ lồng. Ít nữa (có thể là t2) event Bahamut sẽ kết thúc, thay vào đó là event Gilgamesh , cũng là bóng khổ lồng map 12

Thanks
    19

Quote Nguyên văn bởi andyvo Xem bài viết
    Mình chơi game từ lúc còn topic cũ (Heartsgvn, Chilly, nhatnghi,....) tới giờ, từ lúc ko bik gì tới lúc bik h@ck (thanks minhdlld vì sáng kiến của a ), mình nghĩ nếu cái change type đc public thì cũng là lúc SE dẹp game là vừa. Nguồn gốc mọi tội ác là do cái Backgrounder . Vậy tại sao SE k fix cái đó??? Trả lời là nếu bạn là ng` chơi game thì có chịu chờ 2h30 để đầy 50/50 rồi sẽ chơi đc trong 30ph và ngồi đợi típ 2h30 . SE k fix BG ==> có thể h@ck đc típ. Nếu SE fix change type thì chắc chắn fai viết lại code game ==> sẽ có game khác chơi . Đây chỉ là ý kiến của riêng mình thôi mong mấy bác đừng chém
    Pulic cai h@ck còn ghê hơn cả change type cơ bạn ơi ,cứ từ từ đợi đi nếu Se vẫn còn ban vô tội vạ và ko fix lỗi thì ng ta se public đó.

Thanks
    2

Pulic cai h@ck còn ghê hơn cả change type cơ bạn ơi ,cứ từ từ đợi đi nếu Se vẫn còn ban vô tội vạ và ko fix lỗi thì ng ta se public đó.
    Change type, change card, change skill Làm dc 3 cái đó rồi thì còn h@ck nào ghê hơn nữa bạn .SE mà k fix thì chắc cũng dẹp game sớm.

Thanks
    19

Change type, change card, change skill Làm dc 3 cái đó rồi thì còn h@ck nào ghê hơn nữa bạn .SE mà k fix thì chắc cũng dẹp game sớm.
    Còn điêu kiện vào Col nữa

Thanks
    2

Còn điêu kiện vào Col nữa
    Cái đó thì mình chưa thấy, nhưng mà h@ck cái đó thì bane sớm, cần thì change card + skill là xong. An toàn 1 là change type .

Thanks
    19

Cái đó thì mình chưa thấy, nhưng mà h@ck cái đó thì bane sớm, cần thì change card + skill là xong. An toàn 1 là change type .
    ban sớm ư? no h@ck bao nhiêu Col rồi đó bạn ơi,đến giờ này nó có bị ban hay ko thì ko rõ nhưng ít nhất 5 cái col trước mình tham gia thì nó sống nhăn nhé.

Thanks
    161
    Blog Entries
    8

Game này cũng hay đó chứ nhờ nó
    Đt ta có ~3m trong tk
    Vicon 6k
    muhaha

Thanks
    3

Hom qua sau khi change, chuyen 13 em ace 5* vao mot acc ma quen copy mac address, vay la toi cong. Qua bao tuc thoi Hen dang tinh chuyen dot 2 them 15 em khac thi phat hien ra, ko thi quay ra xin card cac bac o day hehe