Trang 121/231 ĐầuĐầu ... 2171111119120121122123131171221 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1.201 tới 1.210 của 2310

Chủ đề ::: Rủ rê lập hội chơi game đánh bài Legend Of The Cryptids

Thanks
    4

Quote Nguyên văn bởi thienbinh04 Xem bài viết
    Thật ra theo bảng bác tính thì ngon nhất là Dimension Guard Artifact rồi đến Salamander, Nightmare tuy stat cao nhưng Pwr cần 12 nên không. Do Guard là con khó kiếm nên cứ Sala mà fang thôi. Thực ra t chak cũng chỉ cầm vài con thôi vì chơi cái kiểu 50 con thế chán chết ah, còn gì là Trading Card Game nữa

Người Def chỉ có duy nhất vai trò làm Def leader trong BR. Nhìn chung là theo Def không giúp ích gì cho chơi event cả, chơi để đạt được mức nhận guarantee UR cũng khá là khổ sở rồi T vì không thik đua top và cũng muốn khác mọi người nên mới đi theo hướng này
    Stats của bác thế nào rồi? Thật ra không chắc bọn Dev có sửa lại back line không, chứ chắc chắn 1 cái là mình thu mua altar rồi
    ID: QuangLinh
    Kik: QuangLinh
    Kakao: QuangLinh1510

Thanks
    17

300E-100A-330D. E vẫn còn reserved 70 point nữa. Giờ cộng lên cũng chả có tác dụng gì, chỉ tổ làm bia cho chúng nó oánh BM Lỡ tay cộng hơi quá lên trên 300 nên lâu lâu mới lừa được 1 thằng phi vào đánh
    ID LOC: Thienbinh

My UR plan

Thanks
    4

Quote Nguyên văn bởi thienbinh04 Xem bài viết
    300E-100A-330D. E vẫn còn reserved 70 point nữa. Giờ cộng lên cũng chả có tác dụng gì, chỉ tổ làm bia cho chúng nó oánh BM
    Ơ, đang ở guild nào thế? Guild tớ đang thiếu Def Leader, lúc đánh BR guild sẽ cho mượn Def UR và Def pm rare ^_^

Thanks
    17

Tks bác đã mời nhưng chắc phải 2 tháng nữa nếu mọi người còn chơi thì e mới nhận lời được lol. Tại đang bận nên ngày chỉ vào được vài tiếng, không cách gì ngồi cả ngày để bump PP chống cửa cho guild được

Giờ có cái BM nên Def leader cũng được lợi thêm 1 ít. Bao giờ đến BR chả phải làm gì cũng lên điểm Fame liên tục Nghĩ mà tiếc quá đi
    ID LOC: Thienbinh

My UR plan

Thanks
    4

Def Leader nếu đủ khỏe thì 1 trận (1 tiếng) chỉ cần để ý 1,2 lần, vì nếu không bị thua thì điểm Def không giảm bao nhiêu. Với lại BR event chỉ khoảng 2 ngày 1 hiệp, nghỉ 1 ngày rồi 2 ngày tiếp, tổng cộng có 5 ngày thôi. Bác cứ vào trước cũng được ^_^ Hơn nữa mình chỉ cần Def đủ khỏe để che cho mình, cứ sau mỗi trận bác xài 1 pp đủ rồi.

Thanks
    4

Connection error liên tục thế này thì thua rồi

huycondo đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Jurik Apparition iOS hiện tại: đi mượn Baseband: đi xin SHSH: đi mót
    Thanks
    57

Quote Nguyên văn bởi Zeal Xem bài viết
    Huy mua pm Timber làm gì @_@
    em mua làm backline
    timber, arbor là 2 con có tỉ lệ atk ngon nhất mà rẻ cho forest, . Hình như bài forest rare nghiêng về thủ ác quá: reaper, talos, gylh, jurik
    ign: huycondo

kakao: JurikApparition

Thanks
    4

Quote Nguyên văn bởi huycondo Xem bài viết
    em mua làm backline
    timber, arbor là 2 con có tỉ lệ atk ngon nhất mà rẻ cho forest, . Hình như bài forest rare nghiêng về thủ ác quá: reaper, talos, gylh, jurik
    Huy có nhầm không? Tỷ lệ Atk/power hiệu quả nhất là Umbral, Rockface và Unseen chứ @_@

Thanks
    4

Nếu bọn Def sau 1 tháng nữa không sửa lại Back line thì mình đề nghị các bác thanh lý sạch pm rare hệ khác đi, chỉ chơi hệ của mình, bán UR All type đi, mua boost cho hệ mình thôi, vừa mạnh vừa rẻ hơn.

huycondo đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Jurik Apparition iOS hiện tại: đi mượn Baseband: đi xin SHSH: đi mót
    Thanks
    57

umbra & rockface thì đắt, chắc chắn là em ko chơi được hàng loạt rồi, còn unseen chỉ là 684 < arbor, timber 700 cơ mà bác
    ign: huycondo

kakao: JurikApparition